47% Off

1.875.000 1.000.000

Còn hàng

Mã sản phẩm: 1591030-9

Thương hiệu: AMP

Bảo hành: 12 tháng

So sánh

Mô tả sản phẩm

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 2 Port RJ45 10/100M Sang Quang

  • 10/100 Base TX to 100 Base FX(SC) Convertor SM Fiber.
  • Tương thích với IEEE 3 và IEEE 802.3u (10Base-T và 100Base-T)
  • Tốc độ 10/100 Mbps và chế độ half / full duplex, tương thích N-way
  • Chức năng MDI/MDIX trên các ports, không cần dùng cáp cross-over
  • Dễ dàng theo dõi tình trạng hoạt động và phát hiện lỗi qua trạng thái đèn LED
  • Nhiều tùy chọn cho cổng sợi quang với multimode SC/ST, MT-RJ hoặc singlemode SC
  • Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và bảo trì.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang ra RJ45 10/100M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *